Rao Vặt Đăng Tin
Rao Vặt Đăng Tin

💥Hiếm Có: HỒ SINH THÁI - 🚘 Ô TÔ ĐỖ CỬA - KINH DOANH - bán nhà THANH XUÂN
0 Lượt thích
Lượt xem 252 Thời Gian 7/11/2025 21:45:42 Địa Điểm Hà Nội
🌟 Khương Trung, Thanh Xuân - Gần Ngã Tư Sở, giao thông thuận tiện!

🏡 Diện tích 38m², 4 tầng, mặt tiền 3.9m, ngõ ô tô. Giá hơn 7.9 tỷ (Trên 207 triệu/m², có thương lượng).

✨ Ưu điểm:
* Hồ Sinh Thái ngay gần, không khí trong lành.
* Ô tô đỗ cửa, di chuyển dễ dàng.
* Kinh doanh nhỏ, cho thuê đều tốt.

💫 Mô tả:
* Vị trí đẹp, ngõ thông thoáng.
* 6 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phù hợp gia đình đông người.
* Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
* Khu dân trí cao, an ninh tốt, tiện ích xung quanh đầy đủ.
* 🍀 Tặng bản thiết kế đẹp như hình minh hoạ.

🔑Lưu tâm: Dành cho khách thông thái. Người có kinh nghiệm chọn nhà ở lõi bền, vị trí đắt giá. Mua Hào Nhoàng bên ngoài lâu dài sẽ thiệt.

☎️ Liên hệ: 03.567.3333.2 - ko ba namsaubay babababa hai để nhận sự cố vấn Nhiệt tình, Tận Tâm. Cho đi kiến thức miễn phí ;)) . Hỗ trợ khách hàng tránh mọi rủi ro, cạm bẫy khi mua nhà đất.

Nature
anhnegen84
0 lượt theo dõi
💥!: LÔ GÓC 🌿🌿 - Ô TÔ TRÁNH 🚗🚗 - KINH DOANH 💰💰 Bán nhà Thanh... Lượt xem 174 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hà Nội
⚡️!: RA PHỐ 10M 🚶‍♀️ - GIÁ ĐẦU TƯ 💰 🎯 Bán nhà Đống Đa Lượt xem 189 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hà Nội
⚡️!: RA PHỐ 10M 🛣️ - GIÁ ĐẦU TƯ 🔥 - DIỆN TÍCH HIẾM 🎯 Bán nhà... Lượt xem 166 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hà Nội
Cùng chuyên mục Bán
go88scocom Lượt xem 33 Thời Gian 9 giờ trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
go88scocom go88scocom
ty le keo mang đến hệ thống dữ liệu bóng đá đa dạng Lượt xem 51 Thời Gian 23 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
keonhacaimba2 keonhacaimba2
Trang Chủ Chính Thức Lượt xem 70 Thời Gian 1 ngày trước Địa Điểm Toàn Quốc
sunwinvipjp sunwinvipjp