Rao Vặt Đăng Tin
Rao Vặt Đăng Tin

CĂN HỘ PENTHOUSE VINHOME CENTRAL PARK BÌNH THẠNH 166M2 GIÁ 25,5 TỶ, SỔ ĐỎ, TIỆN
0 Lượt thích
Lượt xem 106 Thời Gian 4/11/2025 12:0:27 Địa Điểm Hồ Chí Minh

BÁN PENTHOUSE ĐẲNG CẤP NHẤT KHU PARK 4 – VINHOMES CENTRAL PARK - Sở hữu ngay căn góc hiếm – vị trí vàng, tầm nhìn triệu đô!

- Thông tin chi tiết:

Diện tích: 166m²

Kết cấu: 3 phòng ngủ – 3 toilet – 1 phòng khách lớn – 3 ban công

Bàn giao: Full nội thất cao cấp, thiết kế tinh tế, sang trọng

Pháp lý: Đã có sổ hồng, sang tên nhanh gọn

Hỗ trợ vay ngân hàng linh hoạt

- Điểm nổi bật:

View công viên & sông Sài Gòn cực kỳ thoáng mát, tràn ngập ánh sáng tự nhiên

Hướng Nam mát mẻ quanh năm – lựa chọn lý tưởng cho khí hậu Sài Gòn

Chỉ vài bước chân đến Landmark 81 và công viên ven sông phong cách Nhật Bản – tận hưởng tiện ích đẳng cấp nhất khu vực

Căn góc Penhouse Park 4 thuộc dạng siêu hiếm, không gian sống lý tưởng cho chủ nhân thành đạt

* Giá bán: 25,5 tỷ (đã bao phí)
* Đơn giá chỉ ~153 triệu/m² – mức giá tốt nhất Vinhomes Central Park hiện nay

Dành cho khách hàng thực sự yêu thích không gian sống sang trọng và riêng tư.
Liên hệ ngay Đức – 0971438103 để xem nhà thực tế.

Nature
ducnqv1011
0 lượt theo dõi
CĂN HỘ PENTHOUSE VINHOME CENTRAL PARK BÌNH THẠNH 166M2 GIÁ 25,5 TỶ, SỔ ĐỎ,... Lượt xem 107 Thời Gian 6 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cùng chuyên mục Bán
go88scocom Lượt xem 26 Thời Gian 6 giờ trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
go88scocom go88scocom
ty le keo mang đến hệ thống dữ liệu bóng đá đa dạng Lượt xem 43 Thời Gian 19 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
keonhacaimba2 keonhacaimba2
Trang Chủ Chính Thức Lượt xem 63 Thời Gian 1 ngày trước Địa Điểm Toàn Quốc
Cùng địa điểm Hồ Chí Minh
go88scocom Lượt xem 26 Thời Gian 6 giờ trước
go88scocom go88scocom
HẺM 1834 HUỲNH TẤN PHÁT – 5x10M – HOÀN CÔNG ĐỦ - THUẬN AN CƯ – NHỈNH... Lượt xem 54 Thời Gian 1 ngày trước
nguyenngocthu nguyenngocthu
Khám Phá Chuyên Trang Dự Đoán KQXS Nhanh Chóng Hiện Nay Lượt xem 89 Thời Gian 2 ngày trước