Rao Vặt Đăng Tin
Rao Vặt Đăng Tin

BÁN GẤP 13.8 HECTA ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 11 – LONG BÌNH, TP. THỦ ĐỨC
0 Lượt thích
Lượt xem 222 Thời Gian 7/5/2025 14:22:13 Địa Điểm Hồ Chí Minh

BÁN GẤP 13.8 HECTA ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 11 – LONG BÌNH, TP. THỦ ĐỨC

✅ Cơ hội đầu tư cực hiếm – chỉ 100 tỷ cho quỹ đất lớn trung tâm Thủ Đức

📌 Thông tin nổi bật:

  • Diện tích: 138.000 m² (13,8ha)

  • Kích thước lô đất: 672m mặt tiền x 205m chiều sâu

  • Vị trí: Đường số 11, Phường Long Bình, Thành phố Thủ Đức, TP.HCM

  • Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng thửa, pháp lý minh bạch – sang tên ngay

  • Giá bán: 100 tỷ đồng (~725.000 VNĐ/m²)

  • Loại hình đất: Đất trống, quy hoạch đất ở đô thị

🧭 Vị trí chiến lược:

  • Nằm sát Depot Metro Bến Thành – Suối Tiên, trung tâm giao thông của TP. Thủ Đức

  • Gần Khu Công nghệ cao Samsung, Intel, thuận tiện làm dự án khu dân cư, logistics hoặc phân lô bán nền

  • Kết nối nhanh Q9 – Xa lộ Hà Nội – Dĩ An – Tân Vạn

🎯 Lợi thế đầu tư:

  • Mặt tiền siêu khủng lên tới 672m x 205m, phù hợp triển khai dự án quy mô lớn

  • Giá chỉ 725k/m² – thấp hơn nhiều so với mặt bằng khu vực

  • Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng Metro hoàn thiện & các khu công nghệ đi vào vận hành mạnh mẽ

  • Đất lớn hiếm có – dễ quy hoạch, chia nhỏ – phù hợp nhà đầu tư cá nhân và tổ chức

📞 Liên hệ ngay để xem đất và thương lượng trực tiếp chủ

Thomas Tiến – Chuyên bất động sản mặt tiền lớn, đất nền dự án
Zalo / Call:

Nature
manhtien8968
0 lượt theo dõi
Bán nhà 2 mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, P.4, Quận 3 – Vị trí vàng kinh... Lượt xem 195 Thời Gian 1 năm trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – THẠCH THỊ THANH, P.TÂN ĐỊNH, Q.1 Lượt xem 185 Thời Gian 1 năm trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
MẶT TIỀN KHỦNG – BƯNG ÔNG THOÀN, THỦ ĐỨC ✨ Diện tích lớn – Vị... Lượt xem 144 Thời Gian 1 năm trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cùng chuyên mục Bán
a739410086 Lượt xem 8 Thời Gian vài giây trước Địa Điểm Toàn Quốc
sunwin55rucom sunwin55rucom
Top thương hiệu kính bảo hộ lao động uy tín Lượt xem 9 Thời Gian 55 phút trước Địa Điểm Toàn Quốc