Rao Vặt Đăng Tin
Rao Vặt Đăng Tin

Bán biệt thự tứ lập A5-5, giá 67,3 tỉ, 252m2 đất, sổ hồng, LH 0938234510
0 Lượt thích
Lượt xem 182 Thời Gian 8/12/2025 13:5:57 Địa Điểm Hồ Chí Minh

Bán biệt thự tứ lập A5-5 Gladia by the Waters:

- Kích thước: 14 x18m

- Diện tích: 252m2

- Kết cấu: 3 tầng

- View trực diện công viên sức khỏe 3.000m2.

- Giá bán niêm yết: 70,1 tỉ.

- Thanh toán chuẩn giá: 67,3 tỉ.

- Thanh toán nhanh, nhận nhà luôn, chiết khấu hơn 12%, giá bán còn 62,2 tỉ.

- Đơn giá m2 cho nhà có sổ hồng chỉ 247 triệu/m2 đất

 

Liên hệ: 0938234510 Dương Chí Đạt đi tham quan thực tế dự án.

 

THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ ÁN GLADIA:

- Tên dự án: Gladia by the Waters.

 

- Vị trí: Mặt tiền đường Võ Chí Công (Quận 2), TP. Hồ Chí Minh.

 

- Diện tích: 30 ha.

 

- Sản phẩm: 226 căn nhà liên kế sân vườn, biệt thự song lập, đơn lập và tứ lập trong khu compound.

 

- Pháp lý: Sổ hồng từng căn và sở hữu lâu dài.

 

- Đơn vị quản ly: Savills.

- Ngân hàng bảo lãnh cho vay: Vietcombank, BIDV, Viettinbank, MB, ACB, HongLeongBank, Public bank.

LOẠI HÌNH SẢN PHẨM ĐA DẠNG:

 

- Nhà phố liên kế sân vườn: 102m² ( 6x17 ), 114m² (6x19) xây dựng 1 trệt + 2 lầu + 1 tum.

- Biệt thự song lập: 153m², 171m² ( 9x17, 9x19 ): xây dựng 1 trệt + 2 lầu + 1 tum.

- Biệt thự tứ lập: 252m² ( 14x18 ): xây dựng 1 trệt + 2 lầu.

- Biệt thự đơn lập: 240m², 280m², 281m² ( 12x20, 14x20, 12x23.4 ): xây dựng 1 trệt + 2 lầu.

 

Liên hệ: 0938234510 Dương Chí Đạt (24/7)

Mời Anh/Chị theo dõi thêm các tập Video của series Gladia by the Waters tại: https://www.youtube.com/@duongchidat.realtor

#GladiabytheWaters #KhangDien #Keppel #DuongChiDatRealtor #call0938234510

 

 

Nature
duongchidat
0 lượt theo dõi
Bán biệt thự tứ lập A5-5, giá 67,3 tỉ, 252m2 đất, sổ hồng, LH 0938234510 Lượt xem 183 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Chuyển nhượng căn A1.1X.10 Eaton Park giá 12 tỉ, LH 0938234510 Lượt xem 147 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh