Rao Vặt Đăng Tin
Rao Vặt Đăng Tin

BÁN BIỆT THỰ ĐẸP KHU KIỀU ĐÀM, QUẬN 7 – GIÁ CHỈ 90TR/M2. LH NGAY 0938827657 MS
0 Lượt thích
Lượt xem 206 Thời Gian 17/5/2025 21:27:23 Địa Điểm Hồ Chí Minh

BÁN BIỆT THỰ ĐẸP KHU KIỀU ĐÀM, QUẬN 7 – GIÁ CHỈ 90TR/M2. LH NGAY 0938827657 MS TUYỀN

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 9m x 28m (252m²)

Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (tổng 3 tầng), thiết kế sang trọng, thoáng mát

Vị trí: Khu biệt thự Kiều Đàm, P. Tân Hưng, Q.7 – khu vực an ninh, dân trí cao, đường nội bộ rộng rãi.
- giao với đường Nguyễn Thị Thập, Trần Xuân Soạn, Lâm Văn Bền, Nguyễn Hữu Thọ, Lê Văn Lương, ngay Trường Đại học Tôn Đức Thắng, Đại Học RMIT HCM, Đại Học Maketing, liền Kề kdc Trung Sơn.
Tiện ích xung quanh:

Cách Lotte Mart, SC VivoCity, Sunrise City chỉ 3-5 phút

Gần Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển sang Quận 1, 4, Nhà Bè

Đầy đủ tiện ích: siêu thị, trường học quốc tế, ngân hàng, công viên

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng
Giá bán: Chỉ 22.5 tỷ (thương lượng nhẹ chính chủ)

Liên hệ ngay: 0938827657 – để xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp chính chủ.
Miễn trung gian – Tiếp khách thiện chí.

Nature
trinhcat394
0 lượt theo dõi
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG ÂU DƯƠNG LÂN – QUẬN 8 – Ô TÔ ĐỖ CỬA –... Lượt xem 272 Thời Gian 1 năm trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ NGUYỄN THỊ THẬP – QUẬN 7 – 4 TẦNG – Ô TÔ ĐỖ CỬA – NHỈNH... Lượt xem 141 Thời Gian 1 năm trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ 6 TẦNG – NGAY CHỢ PHẠM THẾ HIỂN, QUẬN 8 – Ô TÔ ĐỖ CỬA.... Lượt xem 137 Thời Gian 1 năm trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cùng chuyên mục Bán
go88scocom Lượt xem 24 Thời Gian 5 giờ trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
go88scocom go88scocom
ty le keo mang đến hệ thống dữ liệu bóng đá đa dạng Lượt xem 41 Thời Gian 19 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
keonhacaimba2 keonhacaimba2
Trang Chủ Chính Thức Lượt xem 61 Thời Gian 1 ngày trước Địa Điểm Toàn Quốc
Cùng địa điểm Hồ Chí Minh
go88scocom Lượt xem 24 Thời Gian 5 giờ trước
go88scocom go88scocom
HẺM 1834 HUỲNH TẤN PHÁT – 5x10M – HOÀN CÔNG ĐỦ - THUẬN AN CƯ – NHỈNH... Lượt xem 54 Thời Gian 1 ngày trước